1200W Máy xịt rửa xe Ingco HPWR12008
Thương hiệu: INGCO | Xuất xứ: Trung Quốc
Mã sản phẩm: IGC-008-752
Bảo hành: 6 tháng
Trọng lượng: 10 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Giá cả cạnh tranh nhất thị trường
Đổi trả trong vòng 3 ngày
Bảo hành chính hãng
Liên hệ: 028 3500 3500 | 028 3600 3600
Email hỗ trợ: info@trungtamthietbi.com
Xem thông tin liên hệ phía cuối trang
Avatar
(8h00 - 20h00)
Avatar
Trung tâm thiết bị
(8h00 - 20h00)
Nhân viên kinh doanh
Mô tả sản phẩm - 1200W Máy xịt rửa xe Ingco HPWR12008 (Mã sản phẩm: IGC-008-752)
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: HPWR12008
- Thương hiệu: Ingco
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện áp: 220V~50Hz,
- Motor chổi than dây nhôm,
- Công suất: 1200W
- Áp suất tối đa cho phép: 90Bar (1300 psi),