355mm Máy cắt sắt 2200W Jadever JDCF153551
Thương hiệu: Jadever | Xuất xứ: Trung Quốc
Mã sản phẩm: JAD-551-059
Bảo hành: 3 tháng
Trọng lượng: 20 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Giá cả cạnh tranh nhất thị trường
Đổi trả trong vòng 3 ngày
Bảo hành chính hãng
Liên hệ: 028 3500 3500 | 028 3600 3600
Email hỗ trợ: info@trungtamthietbi.com
Xem thông tin liên hệ phía cuối trang
Avatar
(8h00 - 20h00)
Avatar
Trung tâm thiết bị
(8h00 - 20h00)
Nhân viên kinh doanh
Mô tả sản phẩm - 355mm Máy cắt sắt 2200W Jadever JDCF153551 (Mã sản phẩm: JAD-551-059)
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: JDCF153551
- Thương hiệu: Jadever
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện áp:220-240V~50/60Hz
- Công suất đầu vào: 2200W
- Tốc độ không tải: 3700rpm
- Kích thước lưỡi cắt: 355mmx25,4mm
- Khả năng cắt tối đa:
rn100mm trong ống tròn
rn100mmx100mm  thép vuông
rn120mmx100mm thép chữ nhật
- Cắt thanh thép tối đa: 50mm
- Kèm 1 đĩa cắt 355mm