355mm Máy cắt sắt 2200W Maxpro MPBCO2200/355F
Thương hiệu: MaxPro | Xuất xứ: Trung Quốc
Mã sản phẩm: MAX-355-085
Bảo hành: 6 tháng
Trọng lượng: 18 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Giá cả cạnh tranh nhất thị trường
Đổi trả trong vòng 3 ngày
Bảo hành chính hãng
Liên hệ: 028 3500 3500 | 028 3600 3600
Email hỗ trợ: info@trungtamthietbi.com
Xem thông tin liên hệ phía cuối trang
Avatar
(8h00 - 20h00)
Avatar
Trung tâm thiết bị
(8h00 - 20h00)
Nhân viên kinh doanh
Mô tả sản phẩm - 355mm Máy cắt sắt 2200W Maxpro MPBCO2200/355F (Mã sản phẩm: MAX-355-085)
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: MPBCO2200/355F (Thay thế model MPBCO355)
- Nhà sản xuất: Maxpro
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Công suất 2.200W
- Nguồn điện áp 220V - 240V / 50Hz - 60Hz
- Mô tơ chổi than
- Đường kính lưỡi cắt 355mm
- Tốc độ không tải 3.800 vòng/phút
- Lõi mô tơ là dây đồng
- Góc cắt nghiêng 45 độ
- KHẢ NĂNG CẮT:
rn+ Ống chữ nhật góc 0 độ (110mm x 150mm),
rn+ Ống chữ nhật góc 45 độ (100mm x 130mm),
rn+ Ống tròn góc 0 độ (110mm x 110mm),
rn+ Ống tròn góc 0 và 45 độ (110mm),
rn+ Ống tròn góc 45 độ (100mm x 100mm)