4-12mm Kìm cắt thép thủy lực Jadever JDCR1D12
Thương hiệu: Jadever | Xuất xứ: Trung Quốc
Mã sản phẩm: JAD-112-124
Bảo hành: 0 tháng
Trọng lượng: 2 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Giá cả cạnh tranh nhất thị trường
Đổi trả trong vòng 3 ngày
Bảo hành chính hãng
Liên hệ: 028 3500 3500 | 028 3600 3600
Email hỗ trợ: info@trungtamthietbi.com
Xem thông tin liên hệ phía cuối trang
Avatar
(8h00 - 20h00)
Avatar
Trung tâm thiết bị
(8h00 - 20h00)
Nhân viên kinh doanh
Mô tả sản phẩm - 4-12mm Kìm cắt thép thủy lực Jadever JDCR1D12 (Mã sản phẩm: JAD-112-124)
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: JDCR1D12
- Thương hiệu: Jadever
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Phạm vi cắt:φ4-φ12mm
- Đầu ra: 45KN
- Hành trình: 15mm
- Chiều dài: xấp xỉ 315mm