6" Máy mài để bàn 2 đá 200W Jadever JDBG1A1501
Thương hiệu: Jadever | Xuất xứ: Trung Quốc
Mã sản phẩm: JAD-501-060
Bảo hành: 3 tháng
Trọng lượng: 9 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Giá cả cạnh tranh nhất thị trường
Đổi trả trong vòng 3 ngày
Bảo hành chính hãng
Liên hệ: 028 3500 3500 | 028 3600 3600
Email hỗ trợ: info@trungtamthietbi.com
Xem thông tin liên hệ phía cuối trang
Avatar
(8h00 - 20h00)
Avatar
Trung tâm thiết bị
(8h00 - 20h00)
Nhân viên kinh doanh
Mô tả sản phẩm - 6" Máy mài để bàn 2 đá 200W Jadever JDBG1A1501 (Mã sản phẩm: JAD-501-060)
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: JDBG1A1501
- Thương hiệu: Jadever
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện áp: 220-240V~50Hz
- Công suất đầu vào: 200W
- Tốc độ không tải: 2900rpm
- Kích thước bánh mài: 150mm