8" (200mm) Máy mài để bàn 2 đá 500W INGCO BGL85201
Thương hiệu: INGCO | Xuất xứ: Trung Quốc
Mã sản phẩm: ING-852-247
Bảo hành: 3 tháng
Trọng lượng: 10 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Giá cả cạnh tranh nhất thị trường
Đổi trả trong vòng 3 ngày
Bảo hành chính hãng
Liên hệ: 028 3500 3500 | 028 3600 3600
Email hỗ trợ: info@trungtamthietbi.com
Xem thông tin liên hệ phía cuối trang
Avatar
(8h00 - 20h00)
Avatar
Trung tâm thiết bị
(8h00 - 20h00)
Nhân viên kinh doanh
Mô tả sản phẩm - 8" (200mm) Máy mài để bàn 2 đá 500W INGCO BGL85201 (Mã sản phẩm: ING-852-247)
Dòng model này có công suất mạnh, sử dụng đá mài có kích cỡ lớn giúp đáp ứng nhiều công việc chuyên nghiệp hơn. Máy mài để bàn 2 đá INGCO BGL85201 sử dụng đá có đường kính 200mm (8 inch), kết hợp với công suất 500w giúp quá trình làm việc nhanh và hiệu quả hơn! Máy mài hai đá để bàn INGCO BGL85201 là sản phẩm chất lượng được nhiều khách hàng đánh giá cao về mẫu mã, thiết kế cũng như giá thành hợp lý. Chiếc máy mài được sản xuất trên dây chuyền hiện đại, đáp ứng các nhu cầu mài, cắt trong các xưởng sản xuất, gia công, cơ khí, chế tạo….
Thông số kỹ thuật:
- Mã sản phẩm: BGL85201
- Nhà sản xuất: INGCO
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện áp sử dụng định mức: 220-240V~50Hz
- Công suất: 520W
- Tốc độ không tải: 2950 vòng/phút
- Đường kính bánh răng: 200mm