82mm Máy bào gỗ 750W Total TL7508226
Thương hiệu: Total | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 1,302,000 đ (Giá chưa bao gồm 8% VAT)
1,406,160 đ (ĐÃ VAT)
Mã sản phẩm: TLA-226-062
Bảo hành: 3 tháng
Trọng lượng: 3 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Giá cả cạnh tranh nhất thị trường
Đổi trả trong vòng 3 ngày
Bảo hành chính hãng
Liên hệ: 028 3500 3500 | 028 3600 3600
Email hỗ trợ: info@trungtamthietbi.com
Xem thông tin liên hệ phía cuối trang
Avatar
(8h00 - 20h00)
Avatar
Trung tâm thiết bị
(8h00 - 20h00)
Nhân viên kinh doanh
Mô tả sản phẩm - 82mm Máy bào gỗ 750W Total TL7508226 (Mã sản phẩm: TLA-226-062)
total-TL7508226
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: TL7508226
- Nhà sản xuất: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện áp: 220-240V ~ 50 / 60Hz
- Công suất đầu vào: 750W
- Tốc độ không tải: 17000 vòng / phút
- Chiều rộng & chiều sâu lưỡi bào: 82x2mm