Bộ thùng đồ nghề 3 chi tiết 13" , 16" , 19" Jadever JDTB2103
Thương hiệu: Jadever | Xuất xứ: Trung Quốc
Mã sản phẩm: JAD-103-278
Bảo hành: 0 tháng
Trọng lượng: 10 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Giá cả cạnh tranh nhất thị trường
Đổi trả trong vòng 3 ngày
Bảo hành chính hãng
Liên hệ: 028 3500 3500 | 028 3600 3600
Email hỗ trợ: info@trungtamthietbi.com
Xem thông tin liên hệ phía cuối trang
Avatar
(8h00 - 20h00)
Avatar
Trung tâm thiết bị
(8h00 - 20h00)
Nhân viên kinh doanh
Mô tả sản phẩm - Bộ thùng đồ nghề 3 chi tiết 13" , 16" , 19" Jadever JDTB2103 (Mã sản phẩm: JAD-103-278)
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: JDTB2103
- Thương hiệu: Jadever
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Bộ 3 hộp nhựa đựng công cụ 13""/16""/19"" khóa nhựa gồm:
rn1 hộp nhựa Kích thước 13"" : 330mm(13"")x170mm(6.5"")x140mm(5.5"")
rn1 hộp nhựa Kích thước 16"" : 405mm(16"")x215mm(8.5"")x205mm(8"")
rn1 hộp nhựa Kích thước 19"" : 480mm(19"")x280mm(11"")x260mm(10.3"")