185mm Máy cưa đĩa 1200W Jadever JDCW1512001
Thương hiệu: Jadever | Xuất xứ: Trung Quốc
Mã sản phẩm: JAD-001-101
Bảo hành: 3 tháng
Trọng lượng: 3 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Giá cả cạnh tranh nhất thị trường
Đổi trả trong vòng 3 ngày
Bảo hành chính hãng
Liên hệ: 028 3500 3500 | 028 3600 3600
Email hỗ trợ: info@trungtamthietbi.com
Xem thông tin liên hệ phía cuối trang
Avatar
(8h00 - 20h00)
Avatar
Trung tâm thiết bị
(8h00 - 20h00)
Nhân viên kinh doanh
Mô tả sản phẩm - 185mm Máy cưa đĩa 1200W Jadever JDCW1512001 (Mã sản phẩm: JAD-001-101)
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: JDCW1512001
- Thương hiệu: Jadever
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện áp: 220-240V~50/60Hz
- Công suất đầu vào: 1200W.
- Tốc độ không tải: 5300rpm.
- Đường kính lưỡi cắt: 185x20mm.
- Khả năng cắt: 45 độ:45mm 90 độ:65mm.
- Độ sâu cắt có thể điều chỉnh.
- Cắt vát có thể điều chỉnh.
- Với 1 lưỡi dao 185mm.