254mm Máy cưa bàn 1500W Jadever JDTS1A1500
Thương hiệu: Jadever | Xuất xứ: Trung Quốc
Mã sản phẩm: JAD-500-152
Bảo hành: 3 tháng
Trọng lượng: 16 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Giá cả cạnh tranh nhất thị trường
Đổi trả trong vòng 3 ngày
Bảo hành chính hãng
Liên hệ: 028 3500 3500 | 028 3600 3600
Email hỗ trợ: info@trungtamthietbi.com
Xem thông tin liên hệ phía cuối trang
Avatar
(8h00 - 20h00)
Avatar
Trung tâm thiết bị
(8h00 - 20h00)
Nhân viên kinh doanh
Mô tả sản phẩm - 254mm Máy cưa bàn 1500W Jadever JDTS1A1500 (Mã sản phẩm: JAD-500-152)
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: JDTS1A1500
- Thương hiệu: Jadever
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện áp: 220-240V~50/60Hz.
- Công suất đầu vào: 1500W
- Kích thước lưỡi dao: 254mmx25.4mm.
- Tốc độ không tải: 4500rpm
- Khả năng cắt tối đa: 45 độ: 55mm 90 độ: 80mm
- Phạm vi nghiêng lưỡi dao: 0°-45.
- Kích thước bàn chính: 595mmx540mm.
- Kích thước bàn mở rộng: 735mmx540mm.