26mm Máy khoan búa 3 chức năng 800W Jadever JDRH1D26
Thương hiệu: Jadever | Xuất xứ: Trung Quốc
Mã sản phẩm: JAD-126-056
Bảo hành: 0 tháng
Trọng lượng: 5 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Giá cả cạnh tranh nhất thị trường
Đổi trả trong vòng 3 ngày
Bảo hành chính hãng
Liên hệ: 028 3500 3500 | 028 3600 3600
Email hỗ trợ: info@trungtamthietbi.com
Xem thông tin liên hệ phía cuối trang
Avatar
(8h00 - 20h00)
Avatar
Trung tâm thiết bị
(8h00 - 20h00)
Nhân viên kinh doanh
Mô tả sản phẩm - 26mm Máy khoan búa 3 chức năng 800W Jadever JDRH1D26 (Mã sản phẩm: JAD-126-056)
rn
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: JDRH1D26
- Thương hiệu: Jadever
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện áp: 220-240V~50/60Hz.
- Công suất đầu vào: 800W.
- Tốc độ không tải: 0-1100 vòng/phút.
- Tốc độ đập: 0-4000bpm.
- Lực đập: 2,5J.
- Khả năng khoan tối đa: Bê tông: 26mm Thép: 13mm Gỗ: 30mm với mâm cặp chuôi SDS plus.