32mm Máy khoan đục bê tông 2 chức năng 1500W Jadever JDRH2D32
Thương hiệu: Jadever | Xuất xứ: Trung Quốc
Mã sản phẩm: JAD-232-302
Bảo hành: 0 tháng
Trọng lượng: 8 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Giá cả cạnh tranh nhất thị trường
Đổi trả trong vòng 3 ngày
Bảo hành chính hãng
Liên hệ: 028 3500 3500 | 028 3600 3600
Email hỗ trợ: info@trungtamthietbi.com
Xem thông tin liên hệ phía cuối trang
Avatar
(8h00 - 20h00)
Avatar
Trung tâm thiết bị
(8h00 - 20h00)
Nhân viên kinh doanh
Mô tả sản phẩm - 32mm Máy khoan đục bê tông 2 chức năng 1500W Jadever JDRH2D32 (Mã sản phẩm: JAD-232-302)
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: JDRH2D32
- Thương hiệu: Jadever
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện áp: 220-240V~50/60Hz
- Công suất đầu vào: 1500W
- Tốc độ không tải: 950 vòng/phút
- Tần số va đập: 4500 lần/phút
- Năng lượng va đập: 5.5J
- Khả năng khoan tối đa:
rnBê tông: 32mm
rnThép: 13mm
rnGỗ: 40mm